323 ตอบกลับ

ของหนูก็ซาวตอน6w เห็นแต่ถุงน้ำคร่ำเหมือนกันค่ะ แต่ได้ยินเสียงหัวใจเขาก็ดีใจมากค่ะ

ขอเราไปซาวด์ตอน 7 วีคคะเจอแค่ถุงตั้งครรภ์แต่ยังไม่เจอตัวน้องเลย หมอนัดอิกที 9 วีคคะ

ของเรา ยังไม่ได้ไปซาวเลย ตรวจเจอว่าท้อง นับจากแอป 7 วีค อ่านของแต่ละคนแล้ว กังวลจัง

เหมือนกันค่ะ ซาวด์ตอน6+2wหมอบอกเจอแต่ถุงตั้งครรภ์เล็กมากอายุครรภ์ภาพซาวด์พึ่งได้5+4w

ไปฝากตอน8วีคหมไม่ซาวด์เลยแค่กดๆที่ท้องแล้วมาซาวด์อีกทีตอน16วีคค่ะตอนนี้17วีคแล้วค่ะ

พี่เจอตัวน้องกี่weekคะ

ตอนนี้เรา 7w6D ยังไม่เห็นน้องเลยค่ะ เห็นแต่ถุงตั้งครรภ์ หมอนัดตรวจครั้งหน้าอีก 4Wค่ะ

ไปซาวด์มาตอน5w เห็นแต่ถุงตั้งครรภ์ หมอนัดอีกทีตอน7w เห็นตัวอ่อนกับหัวใจค่ะ แล้วค่ะ

บ้านนี้7w3dเจอน้องค่ะแต่ซาวหน้าท้องไม่เจอนะคะน้องตัวเล็กหมอเลยซาวในช่องคลอดค่า

ส่วนใหญ่หมอจะแนะนำให้7Wซาวจะมีโอกาศเห็นลูกมากกว่าของเรา8Wได้ยินหัวใจเห็นตัวเลย

บ้านนี้ได้6wแต่คุณหมอให้มือจับน้องไม่เจอคุณหมอบอกว่าหน้าท้องคุณแม่คงจะหนาคะ🙂