324 ตอบกลับ

7w3dค่ะ น้องเริ่มมีหัวใจแล้วนะคะ สู้ๆนะคะคุณแม่

5w เจอแต่ถุงเหมือนกันค่ะ คุณหมอนัดอีกที7มีนาเลย 🤣

เหมือนกันเลยค่ะแม่😂

VIP Member

แม่บ้านนี้ ซาวตอน12w เจอน้องตัวเท่านิ้วโป้งค่ะ

ของเรา5วีคซาวครั้งแรก พบหัวใจน้องเต้นแล้วค่ะ

6วีคเจอน้องเป็นก้อนเหมือนไข่อยู่ในถุงน้ำค่ำ

เมื่อวานซาวมาค่ะ 6วีค 6วัน เห็นตัวและหัวใจค่ะ

9week+4 ค่ะแม่ ตอนนี้19week เริ่มดิ้นเก่งขึ้น ทีมมีนา

5w ไม่เห็นอะไรเลยคะ ถุงก็ไม่ชัด เห็นอีกที13w เลยคะ

เหมือนกันค่ะ 5 week เห็นถุงน้ำเล็กและจางมาก

ของเราซาวด์ตอน9w6dคะเห็นหัวใจทั้งตัวเรยคะแม่

VIP Member

ซาวด์ตอน ครั้งแรก7w เห็นตัวน้องพร้อมหัวใจค่ะ