324 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์ตอน 8w 3d ค่ะ เจอถุงตั้งครรภ์และหัวใจน้องเต้นแล้ว

หนูซาวด์ตอน 14วีคคะ เพิ่งซาวด์เมื่อ2วันที่แล้วจ้า

VIP Member

7วีค เจอแต่ถุงไข่เหมือนกันค่ะ หมอนัดซาวอีกที วันที่21 นี้ค่ะ

ซาวด์ตอน 9 วีคค่ะ เจอถุงตั้งครรภ์ ตัวน้อง เสียงหัวใจน้อง ค่ะ

เหมือนกันเลยไปซาวมาตอน6วิคยังไม่เห็นน้องเห็นแต่ถุงครรถ์

VIP Member

ถ้าแบบนี้เราครวไปหาหมอตอนใหนดีคะ พึ่งตรวจเช้ามืดวันนี้เลย

รพ.ใกล้บ้านค่ะ รอให้ครบ6-7 สัปดาห์นับจากประจำเดือนที่มาล่าสุด วันที่เท่าไหร่

ตอน6wคะ เจอถุงตั้งครรค์ ถุงไข่แดง เห็นหัวใจน้องเต้นปกติคะ

ใจเย็นๆนะคะแม่ น้องยังจิ๋วอยู่ รอเวลาอีกหน่อยได้เจอน้อง

TapFluencer

เจอตอน 7w5d พร้อมเสียงหัวใจค่ะ อัลตราซาวด์ผ่านช่องคลอดคร่า

เห็นน้องตอน 5w6d ค่ะ ขนาด 0.29 cm. เล็กมากๆ แต่มีหัวใจเต้นแล้วค่ะ