92 ตอบกลับ

TapFluencer

ยังไม่เจอน้องเหมือนกันค่าา เจอแค่จุดเล็กๆนิดเดียว 6w

เราก็เป็นเหมือนกันจ้า ใจเย็นนะคะ ของเรา เจอตอน 8 วีค

หนู5สัปดายังม่เจออะรัยเลยใจเย้นๆน่ะค่ะคุนแม่

เราก็เจอแบบนี้แต่สัปดาห์ที่7 ก็เจอตัวน้องค่ะ

ซาวด์ตอน5w+5ไม่เจอเหมือนกันค่ะหมอนัดอีก2อาทิตย์

8วีคเจอแน่ค่ะ ถ้าไม่เจอก้ตรวจทางช่องคลอดเรยค่ะ

เร็วไปคะ..อย่าเพิ่งยุติการตั้งครรภ์นะคะ..รอก่อน

รอดูสัก10วีคนะค้ะ อย่ารีบยุติการตั้งครรภ์ค่ะ

ซาวด์ตอน8w เจอเลยค่ะ เดียวก็เจอน้องนะคะ🥰

ของเราก็ไม่เจอตอนอยู่ด้วยกันตั้งครรภ์แล้ว