5 ตอบกลับ

VIP Member

แพ้ค่ะ แพ้หนักช่วง 3เดือนพอเริ่มเจ้าเดือนที่ 4 เริ่มดีขึ้นเยอะแล้ว กินผลใม้เปรี้ยวๆช่วยใด้เยอะเลยค่ะ

VIP Member

ของเราไม่แพ้เลยค่ะ ท้องแรกก็ไม่แพ้ นี่กำลังท้องสองก็ยังไม่แพ้ค่ะ กินได้ทุกอย่างปกติเลยจ้ะ

VIP Member

เหมือนนี้เเพ้นิดเดียวจ้า เเค่คลื่นไส้ ไม่มีอ้วกจ้า กินได้หมด ไม้อ้วกออก เเต่จะชอบคลื่นไส้

บ้าน นี้ ไม่ ค่อย มี อาการ ค่ะ มีแค่คลื่นไส้นิดหน่อยแต่ไม่อ้วกค่ะ

บ้านนี้แพ้ทั้ง 3 ท้องเลยค่ะ กินได้นะค่ะแต่สักพักก็อ้วกออกค่ะ