44 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องแรกแพ้จนคลอดเรยจ้า ตอนนี้ท้อง2 แพ้ท้องจนถึง5เดือนค่ะ

14 วีกดีขึ้นค่ะ 8-9 วีกพีคที่สุดละ ต้องสู้ค่ะเอาตัวเรารอดให้ได้

บ้านนี้ 18 w บางวันกินได้ บางวันกินไม่ได้ พยายามกินนะคะ

เลิกแพ้ตอน4เดือนกว่าค้ะ แต่ตอนนี้8เดือนกับมาแพ้อีก555

10วีคแล้ว ยังไม่หายเลย เหมือนจะหนักขึ้นทุกวัน😣

เข้าเดือนที่4ถึงจะค่อยๆหายไปค่ะ สู้ๆนะคะ

บ้านนี้22วีคยังไม่หายเลยจ้า บางคนแพ้ยั้นคลอด

เข้าเดือนที่4ค่ะแม่ เราพึ่งหายเหมือนกัน

เหมือนกันเลยค่ะ นี่วิคที่7 น้ำหนักลดอีก 1 กก.

เเพ้ท้องตอน8 week ค่ะ เเล้วเเฟนก็เเพ้เเทน