95 ตอบกลับ

บ้านนี้33+6ยังไม่มีรอยแตกลายเลยค่ะ

บ้านนี้แตกตอนใกล้คลอดเลยจ้า 37วีค

บ้านนี้30วีค ท้องไม่แตก แต่ขาแตกจ้า555

อันนี้ต้องลุ้นนะว่าอันไหนจะแตก

เริ่มแตกตอนใกล้8เดือนค่ะแม่🥲

ของเราแตกรอยสีแดงๆ เริ่มแต่ตั้งแต่ช่วงสะโพกต้นขาขึ้นมาถึงใต้ท้อง รอยสีแดงคล้ำน่ากลัวมาแม่ 😅 พ่อน้องเรียกน้องลายไฟแล้วตอนนี้ 😂😂

32W ค่ะเวลาคันคือแบบเกาหนักมากค่ะ

แตกไตรมาสสุดท้าย33-34วีคเลยค่าาา

แตกตอนใกล้คลอดค่ะแม่ ที้สุดเลย🤣

กลัวจังเลย

บ้านนี้ ท้อง3 36w ยังไปแตกเลยจ้า

บ้านนี้มาแตกช่วง8เดือนจ้าแม่

Super Mum

บ้านนี้ท้องแตกลายตอน 32 วีคค่ะ