139 ตอบกลับ

VIP Member

พอรู้เพศก็เริ่มทยอยซื้อเลยค่ะ บ้านนี้ผู้ใหญ่ฝั่งสามีไม่ให้ซื้อไว้เลยต้องแอบหน่อยค่ะ😄

ยังไม่ครบเลย เมื่อวานไปshop มา ขาดกะละมังอาบน้ำ เปล ปั๊มนม จ้ะ เพราะอีกไม่กี่วันจะคลอดแล้ว

VIP Member

บ้านนี้ซื้อตั้งแต่3-4 เดือน ตอนนี้7 เดือนครบหมดแล้ว ทะยอยซักเก็บเตรียมไว้ละจ้าาาา

บ้านนี้เขาไม่ให้ซื้ออะไรเลย รอให้ออกก่อนค่อยซื้อ #มันเป้นความเชื่อโบราณค่ะ

แนะนำว่าทยอยๆซื้อเรยคร่า ซื้อทีเดียวจะหนัก เอาแค่จำเป็นพอนะคะ เพราะน้องโตเร็ว

VIP Member

ส่วนตัวก็ประมาณ 5-6 เดือน เผื่อเดินเลือกเองได้อยู่ท้องแก่มากไม่ค่อยอยากไปไหนคะ

4 เดือนก้เริ่มเตรียมละคะ. ไม่มีกำลังทรัพย์มากพอจะซื้อทีเดียวในตอนใกล้จะคลอด😁

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-66909)

VIP Member

ตอนนี้ 6 เดือน ก็เริ่มซื้อแล้วค่ะ กลัวท้องแก่กว่านี้แล้วจะเดินซื้อไม่ไหว 😂

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่สี่เดือน ตอนนี้จะหกเดือนแล้วค่ะ เตรียมใกล้ครบแล้ว