29 ตอบกลับ

VIP Member

ใจเย็นก่อนค่ะ​ สัก7เดือนค่อยทยอยซื้อก็ได้ ซื้อมาไม่มีที่เก็บค่ะ​

บ้านนี้ทยอยซื้อตอนรู้เพศลูกค่ะ​ 5เดือน​ ครบทุกอย่างตอนคลอดพอดี

บ้านนี้10w อยากซื้อแล้วค่ะ​ แต่อดใจไว้รอรู้เพศแล้วค่อยซื้อ😁😁

VIP Member

ซื้อได้เลยค่ะแม่ถ้ารู้เพศแล้วทยอยซื้อเอานะค่ะ

VIP Member

ตื่นเต้นอ่ะ อยากซื้อเตรียมไว้เหมือนกัน

ตอนนี้ท้อง6เดือนทยอยซื้อเกือบครบล่ะค่ะ

บ้านนี้8เดือนแล้วยังไม่เตรียมเลยจ้า

บ้านนี้เริ่มทยอยซื้อตอน7เดือนคะ

เหมือนกันเลยจ้า แต่รอรุ้เพศก่อน

บ้านนี้ถือค่ะ รอซื้อ36-37วิคค่ะ