31 ตอบกลับ

บ้านนี้ 31 ก.ค เหมือนกันค่ะ เตรียมของครบหมดแล้วค่ะ เหลือแต่รอหิ้วตะกร้าไป รพ.ค่ะ

วันเดียวกันค่ะ 31กรกฏาคม ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย รอสัก 34-35วีค จะเตรียมแล้วค่ะ

บ้านนี้ก็พึ่งเริ่มเตรียมค่ะตอน7เดือนเหมือนกันค่ะ ทีมกรกฎาคมเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ เตรียม ทยอยซื้อ ค่ะ ตั้งแต่6 เดือน จนตอนนี้ยังไม่ครบเลยจ้า ท้องแรก

บ้านนี้กำหนดคลอด3 ก.ค.ยังไม่เตรียมเลยค่ะ มีที่ซื้อของเตรรยมตลอดแนะนำไหมค่ะ

สั่งในติ๊กต๊อกบ้าง เฟสบ้างค่ะแม่

ไม่เร็วหรอกค่ะ ทะยอยเตรียมไปเรื่อยๆค่ะ เตรียมไว้ดีกว่าไม่เตรียมเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนด10 ก.ค. ทยอยเตรียมของช่วง16-17w จนตอนนี้30wแล้วยังไม่ครบเลยค่ะ😂😂

VIP Member

เราเตรียมตั้งแต่ 16w เลยค่า ช่วงนี้ 31w เริ่มเดินเยอะไม่ไหว เหนื่อยแล้วว

บ้าน25 ก.ค ค่ะ ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ รอเดือนหน้าซื้อที่เดียวเลยค่ะ

31 ก.ค แต่หมอนัดผ่า 21 ก.ค แอบทยอยซืเอเรื่อยไปพอถึงกำหนดพอดีของครบ