25 ตอบกลับ

ไปฝากท้อง2 ตอน6วีค2วัน เจอน้องเลยเป็นก้อนกลมๆๆแล้วค่ะ แล้วท้องใหญ่มากจนหมอคิดว่าได้4-5เดือน เพราะเห็นตัวน้องกลมๆๆชัดมากค่ะ

ท้อง3ค่ะ ลุ้นเพศมาก ตื่นเต้นมาก พี่ๆเป็น ผช หมด วันนี้ผล ออก คุณหมอโทรมา ท้อง3ก็ยังคงได้ชายเหมือนเดิม☺️☺️☺️3ชายไปค่ะ #กันยายน

คุณแม่ทราบเพศได้ยังไงคะ พอดีตอนนี้ท้อง 10 วีค ทราบเพศไดห้รือยังคะ ทีมกันยายนค่ะ

เราไปตรวจเจอแต่ถุงเหมือนกันค่ะ8wหมอนัดอีกที่2มีนานี้จะมีหวังไหมค่ะเรามีมูกเลือดออกวันละนิดเครียดมากเลยค่ะ

เครียดเหมือนกันเลยค่ะ

ซาวด์หน้าท้องเจอตัวและหัวใจตอน 7วีคค่ะ แม่อาจจะไข่ตกช้าหรือเปล่าคะ รอก่อนน้าอย่าพึ่งกังวลค่ะ 🥰

7w 2d ซาวด์หน้าท้องไม่ค่อยเห็น คุณหมอเลยซาวด์ผ่านช่องคลอด ก็เห็นแต่ถุงค่ะ ยังไม่เจอตัวน้อง

บ้านนี้7วีค5วันค่ะที่เจอน้อง ถ้าตรวจเจอถุงตั้งครรภ์แล้วมีหัวใจก็ไม่ต้องกังวลแล้วค่ะ😊😊

เรา7วีคก่อไม่เจอน้อง มาเจอน้องตอน11วีค แม่ใจเย็นๆๆนะคะ ไม่ต้องกังวลคะ

บ้านนี้รูปตอน 8 วีคค้ะ ไม่ต้องหาเลย 😁จิ้มไปก็เจอเลยค้ะ

ของเราเป็นเหมือนกันค้ะ มาเจอตอน11+5วีค ตอนนี้24+3เเล้วค้ะ

10สัปดาค่ะเห็นตัวชัด ตอนไปฝาก8เดือนเห็นเเค่หัวใจน้อง