38 ตอบกลับ

ทำใมไม่รีบไปหาหมอคะแม่บ้านนี้เคยเสียน้องไปเพราะใจเย็นแบบนี้ล่ะค่ะ😭😭

บ้านนี้ดิ้นน้อยกว่าปกติวันหนึ่งก็หาหมอแล้วคะ แม่ควรรีบหาหมอนะ

บ้านนี้หายไปครึ่งวันก็กระวนกระวายแล้วค่ะ รีบไปหาหมอเลย

VIP Member

ถ้าน้องดิ้นน้อยกว่า10ครั้ง ต่อวัน ควรรีบใปหาหมอน้ะค้ะ

ไม่ไปหาหมออะคะ ปล่อยไว้นานขนาดนี้ได้ไงสงสารน้อง

แม่ไปหาหมอยังคะ ไม่น่าปล่อยให้ถึง2วันเลย

หาหมอคะแม่ถ้าน้องดื่นน้อยรึไม่ดิ้นเร้น

ไม่ดิ้น 12 ชม.ควรไปหาหมอได้แล้วค่ะ

หาหมอค่ะ ทำไมปล่อยยาวนานถึง 2 วัน

ไปหาหมอเลยค้ะเเม่อย่าปล่อยไว้