228 ตอบกลับ

VIP Member

ประกาศผลผู้โชคดีที่ได้รับ 300 แต้ม 🎉ขอแสดงความยินดีกับคุณแม่อรัญวดี 4237514 ด้วยนะคะ 🎉 แอดมินจะเพิ่มคะแนนให้ภายใน 7 วันทำการนะคะ 😊

มีประโยชน์มาก ได้รางวัลหรือไม่ ไม่ใช่ปัญหา เพราะการตรวจและทำตามเช็คลิสต์นี้ ถือว่าเป็นรางวัลแล้ว

VIP Member

17วีค(ขออภัยใช้ไอโฟนโพสแล้วรูปเบลอค่ะ แก้ไขไม่ได้)

เพิ่งรู้ว่ามีเช็คลิสต์ตรงนี้ด้วย ดีมากเลย

✅หาความรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับการตั้งครรภ์

ทำไมไม่เห็นเช็คลิสต์ของตัวเองโชว์

เหนื่อยง่าย น้ำนมออกน้อย งดของหวาน

ทำให้เราตระหนักในข้อที่เราขาดไป

หายใจลำบาก รู้สึกเหนื่อยง่ายค่ะ

⚠️อาการผิดปกติที่ควรไปพบคุณหมอ