128 ตอบกลับ

บ้านนี้ วันนี้ 40w แล้วแต่น้องยังนิ่งอยู่เลย 😂

ถ้ายังไม่ปวดน่าจะโดนจับผ่าคลอดค่ะ

บ้านนี้38สัปดาห์กับอีก5วัน เงียบอยุ่เลยค่ะ

บ้านนี้ 34w+5d ค่ะ ใกล้จะคลอดแล้วเหมือนกันเลย

บ้านนี้ 35/4 กำหนดคลอด 23พฤศจิกายนค่ะ

34w. กำหนดคลอดวันที่11พย.กลัวเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้คลอด37 สัปดาห์ค่ะ เพราะความดันสุง

ใกล้แล้วเหมือนกันตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้35w แร้วคร่า ตื่นเต้นเหมือนกัน😅😍

เรากำหนดคลอด23พ. ย. ค่ะตื่นเต้นเหมือนกัน

สู้ๆน่ะค่ะ กลัวเหมือนกันค่ะ ท้องแรก✌✌