ชวนนินทาลูก เริ่มเผยนิสัย ความชอบ

แม่ๆสังเกตเจ้าตัวเล็ก แล้วเริ่มดูออกว่ามีนิสัยใจคอ บุคลิกความชอบอะไร ช่วงไหนกันบ้างคะ มีเรื่องเด่นเรื่องฮาอะไรบ้างคะ เล่าประสบการณ์ความน่ารักของลูกๆให้ฟังหน่อยค่ะ ส่วนบ้านนี้เริ่มแสดงความเป็นตัวของตัวเองตั้ง6เดือนเลยค่ะ ชอบเล่นน้ำ ชอบนอนฟังแม่เล่าเรื่อง (ต้องหนุนแขนด้วย) ชอบการเดินเล่น ไม่ชอบเต้นไม่สนใจฟังเพลง ไม่สนใจดูการ์ตูนยูทูป แต่ชอบหนังสือนิทานค่ะ

ชวนนินทาลูก เริ่มเผยนิสัย ความชอบ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ