874 ตอบกลับ

น้องเป็นอะไรคะ น่าสงสารจังเวลาเห็นภาพอะไรแบบนี้

ขอให้น้องหายไวๆ สมบูรณ์แข็งแรง ได้กลับบ้านไวๆค่ะ

ขอให้พระคุ้มครอง ขอให้น้องหายไวไวค่ะ สู้ๆนะคะแม่

VIP Member

หายไวไวนะหนูน้อย เป็นกำลังใจให้คุณแม่ด้วยค่ะ

น้องเป็นอะไรค่ะเเม่ ขอให้หายไวๆพระคุ้มครองนะคะ💕

ขอให้น้องแข็งแรง หายไวๆ เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ

ขอให้ แข็งแรง ปลอดภัย หายไวๆนะคะ คุณแม่ก็สู้ๆนะคะ

VIP Member

ขอให้น้องหายใวๆน้ะค้ะ เปนกำลังใจให้น้ะค้ะคุนแม่

สู้สู้คะ ทั้งคุณแม่และลูกน้อย ขอให้น้องหายไวๆคะ

VIP Member

แม่ต้องเข้มแข็งเพื้อเป็นกำลังใจให้ตัวเล็กนะค่ะ