874 ตอบกลับ

ขอให้น้องแข็งแรง​หายไว้ๆ​ นะคะ❤️❤️เป็นกำลัง​ใจให้นะเเม่​ สู้ๆนะคะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้ค่ะ สงสารน้องขอให้หายและปลอดภัยนะคะ

แม่บ้านนี้ขอส่งเเรงใจแรงบุญขอให้น้องหายไวนะค่ะ.. สู้ๆนะค่ะคุณแม่

หายไวๆนะลูก..คุนแม่สุ้ๆนะค่ะเป็นกำลังใจให้ขอให้พระคุ้มครองนะค่ะ

สู้ๆน่ะคะคุณแม่ ขอให้น้องหายใวๆ ขอให้คุณพระคุณเจ้าคุ้มครองน่ะคะ

เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ ขอให้น้องปลอดภัย แข็งแรงไว ๆ ค่ะ✌🏻✌🏻✌🏻

VIP Member

สู้ๆนะคะ น้องต้องแกร่งเป็นเก่งเพื่อต่อสู้ให้ได้เจอกับแม่นะคะ ✌

ขอให้น้องแข็งแรงนะค่ะ สู้ๆๆนะแม่ แม่บ้านนี้เป็นกำลังใจให้นะค่ะ

ขอให้น้องหายเร็วๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ แม่สู้ๆนะคะ อย่าท้อค่ะ

เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ น้องต้องดีขึ้นๆในทุกๆวันค่ะ สู้ๆนะคะ