146 ตอบกลับ

บ้านนี้ดิ้นตอน18วิคค่ะ​ ช่วงเช้าดิ้นเก่งมาก😁😁

ตอน5เดือน ดิ้นไม่แรง ดิ้นเหมือนมือมาถิ่มท้อง

VIP Member

เรา 18วีค รอลุ้นเหมือนกันค่ะจะเริ่มตอดตอนไหน

VIP Member

บ้านนี้ตอดตอน3เดือนค่ะ พอ4เดือนเริ่มดิ้นค่ะ

บ้านนี้ดิ้นตอน 19 วีค 5 วันคะ ตอนนี้ 21วีคแล้วคะ

5 เดือน ครึ่งจะชัดคะ ลองกดเบาๆบริเวณท้องดูนะคะ

จะรู้สึกยังไงค่ะ

5เดือนเมืแนเริ่ม ตอด4เดือน. ตอนนี้5เดือนดิ้น

ตอนนี้5เดือนค่ะ ท้องม่ออกค่ะน้องตอดนานๆที

ดิ้นแล้วค่ะ นี้ก็5เดือนแล้วค่ะ ดิ้นแรงมาก

20wเริ่มดิ้นเก่ง แรงขึ้นและถี่ขึ้นด้วยค่ะ