146 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอดตั้งแต่เข้าเดือนที่3เลยจ้า จนตอนนี้เข้าเดือนที่4แล้วตอดเก่งมาก😊ท้องแรกจ้า

บ้านนี้หน้าท้องหนาพอควร21wแล้วดิ้นบอยมากบางทีก็ทำแม่ตกใจเลยยิ่งตอนกลางคนดิ้นเก่งมาก

บ้านนี้รู้สึกว่าลูกตอดตุบๆได้ตั้งแต่สามเดือนค่ะตอนนี้ใกล้คลอกแล้วดิ้นเก่งมาด

ของเราก็ยังค่ะ5เดือนเหมือนกัน อาจจะเป็นเพราะหน้าท้องหนาไม่ต้องกังวลนะคะแม่ 😘😘

5เดือนเหมือนกันค่ะ 2-3เดือนตอดๆ 4เดือนก็เริ่มดิ้นค่ะ ดิ้นแรงมากจนท้องเป็นคลื่นเลย

แม่บ้านนี้ท้อง2. ลูกไม่คอดเลยค่ะ. รู้สึกดิ้นทีเดียวเลยคือ 18w ค่ะ ตอนนี้ 20+5wแล้วค่ะ

ดิ้นตั้งแต่3เดือนค่ะ ตอนนี้5เดือนแล้ว ดิ้นเก่ง และดิ้นแรงมากค่ะได้ลูกชายค่ะ

ตอดตอน15-16วีคค่ะตอนนี้21+3แล้วดิ้นเก่งมาก เราเป็นคนหน้าท้องบางด้วยเพราะตัวผอม

VIP Member

บ้านนี้ตอด 19วีค2วันค่ะ ตอนนี้21วีคก็ยังเเค่ติดค่ะ ยังไม่ดิ้นเเรงให้เห็นเลย😂

VIP Member

บ้านนี้5เดือนตอนบ้างนานๆทีจะรุสึก พอ6เดือนเริ่มตอดเริ่มดิ้นคะแต่ยังไม่แรง