109 ตอบกลับ

บ้านนี้ 28 เมษาค่ะ เจ็บเตือนบ่อยมากช่วงนี้ หมอบอกว่าน่าจะคลอดก่อน

คลอดง่ายๆนะคะแม่

17 เมษาค่ะ มีสัณญาณเตือน ช่วงนี้รู้สึกปวดอึบ่อย 3-4 ครั้ง ต่อวัน

แม่บ้านนี้กำหนด6เมษาครับ แต่จะออกวันนี้😂😂นั่งรอตั้งแต่ตี2

16 เมษาค่ะ มีแต่ท้องแข็งเล็กน้อยค่ะ แต่ไม่ถี่ รอต่อไปค่ะ 555

บ้านนี้กำหนดคลอด13เมษา มีแต่เจ็บเตือนค่ะอยากแตกแล้ว😟

วันเดียวกันค่ะ...ลูกชอบแกล้งให้เจ็บหลอกประจำค่ะ

16เม. ยเหมือนกันค่ะแต่ในแอป38+6คะแต่อัตราซาว39+2คะยัง. งงอยู่

กำหนด27จ้า ตอนนี้ปั่นป่วนมากจ้า คล้ายๆจะออกเร็วๆนี้ 😆

วันเดียวกันเลยค่ะ 16 เมษา ยังไม่มีทีท่าเลยเหมือนกันค่ะ

17เมษา อยากคลอดแล้วค่ะ เงียบอยู่เลยแต่น้องดิ้นแรงมาก

กำหนด 3 เมษา แต่แอบแตกก่อน คลอดเมื่อวันที่ 25 มีนา ❤️❤️

อิจฉาเลยค่ะแม่ เลี้ยงง่ายๆนะลูก