ไม่แพ้ท้อง แต่สิวเห่อ ได้ลูกสาวหรือลูกชาย??

แม่ๆบ้านไหนเป็นเหมือนกันบ้างคะ ได้ลูกสาว หรือ ลูกชายกันคะ? บ้านนี้ยังไม่รู้เพศจ้า555

41 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ตอนท้องลูกชายสิวเห่อมากเหมือนกันคะ น่าจะขึ้นอยู่กับแต่ละคนคะ บางคนก้อสิวขึ้นแต่ท้องลูกสาว ไปลุ้นกันตอน5เดือนอีกทีคะคุณแม่ อิอิ

VIP Member

อาการเหล่านี้บอกเพศลูกไม่ได้นะคะ บ้านนี้ไม่มีอาการแพ้ใดๆ หน้าใส ได้ลูกสาว แต่เพื่อนหน้าใส ไม่แพ้เหมือนกัน แต่ได้ลูกชาย

VIP Member

เพื่อนเรา2คนท้องใกล้ๆกันหน้าใสขาวไม่หมองทั้งคู่ คลอดมาคนนึงได้ช คนนึงได้ญ มันขึ้นอยู่กับฮอโทนคนค่ะทำให้สิวขึ้น

VIP Member

บ้านนี้ทั้งแพ้ทั้งสิวได้ชายค่ะ แต่พอเข้าไตรมาสที่ 2 สิวหาย แพ้ท้องหายมีคนทั้งสวยขึ้น 😆 แต่ตอนไตรมาสแรกโทรมมาก

ไม่แพ้ท้อง แต่สิวเห่อหนักมาก ได้ลูกสาวค่ะ ปล.สิวจะลดลงจนหยุดขึ้นตอนเข้าเดือนที่ 4-5 ค่ะ

บ้านนี้คุณพ่อแพ้แทนหนักมาก ส่วนคุณแม่น่าใสและชอบแต่งตัวมากค่ะ😂ได้ลูกสาวจ้า

แม่บ้านนี้ได้ลูกชายค่ะ ไม่มีสิว แต่แพ้ท้องค่ะ แพ้ปกติ ไม่แพ้หนักค่ะ

บ้านนี้สิวเห่อมากใม่เเต่งตัวไม่เเต่งหน้าไม่ทาแป้ง ใด้ลูกชายจร้า

บ้านนี้ได้ลูกชายค่ะ ซาวด์สองครั้งไม่รู้เพศ มารู้ตอนคลอดน้องค่ะ

บ้านนี้สิวเห่อ.โทรมไม่แพ้ท้องยังไม่รู้เพศเลยค่ะ.29 นี้ลุ้นๆๆ