58 ตอบกลับ

กินก่อนนอนดีที่สุดค่ะ เมื่อก่อนเราก็เป็นเลยเปลี่ยนเวลามากินก่อนนอน ก็ดีค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะกินกลังอาอาหารเช้าหมอเปลี่ยนให้กินก่อนนอนแทน ไม่อ้วกค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะไม่ว่าจะกินตอนไหน หมอเปลี่ยนเป็น ferli-6 ให้แทน หายเลยค่ะ

หนุเปลี่ยนเวลากินเป้นก่อนนอนแทนค่ะ ถ้าทานตอนกินข้าวเส้ดอ้วกหมดเลยค่ะ

VIP Member

เปนเหมือนกันค่ะ ตอนนี้3เดือนแล้ว กินบ้างใม่กินบ้าง อ้วกออก ทรมารมากๆๆ

เปงค่ะ กินไม่ใด้เรย ตอนนี้24w แร้วค่ะ พยายามกินตับหมูตับไปแทนค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะจะกินแต่ล่ะครั้งต้องทำใจกิน สักพักอ้วกออกหมดเลย

คลีนิคเดียวกันเลยค่ะ ลองเปลี่ยนมาทานก่อนนอนดูนะคะ อาจจะดีขึ้น

บ้านนี้ก็กินค่ะแต่กินก่อนนอนค่ะกินแล้วก็หลับจะได้ไม่อ้วกค่าา

บ้านนี้ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ หมอให้กินหลังอาหารเช้าวันละ1เม็ด