68 ตอบกลับ

เหมือนกันเลย บางทีก็คิดทบทวนเราคิดถูกรึป่าวที่ฝากชีวิตไว้กับคนนี้#แอบน้อยใจอยู่ค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกคุณพ่อไม่ให้ทำอะไรจร้เขาห่วงลูกมากชักผ้าเขาทำเองหมดทุกอย่างเลยจร้

ผิดกับบ้านนี้เรย 😢

บ้านนี้โชคดีมากค่ะสามีทำให้ทุกอย่าง สู้ๆนะคะคุณแม่ ได้แต่ให้กำลังใจกัน

เหมือนกันคะจะคลอดยุแล้วทางนี้ ไม่สนไม่พอ ใช้ทำทุกๆอย่างไม่เคยสนเลยคะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ ✌🏻

สามีเราทำทุกิย่างเองค่ะงานบ้านเราก็ไม่ต้องทำ ซื้อของให้กินอย่างดี

ผิดจากบ้านนี้ เราต้องหาซื้อให้มันกิน คบแรกๆมันดี๊ดี หลังๆหน้ามือเป้นหลังตีน เราพลาดที่มาท้องกับมัน

ขอถามหน่อยได้ไหมค่ะ ทำไมไตรมาสมันไม่เลื่อนค่ะ ใครรู้บอกหน่อยค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกไม่เคยใช้เลยเพราะแม่ท้องใหย่ ท้องสองใช้หนักมาก

สู้ๆนะคะ✌🏻

บ้านนี้สามีเอาใจใส่ดีมากตั้งแต่รู้ว่าท้องตามใจทุกอย่าง

ขอบคุณน๊าา

เป็นอีกกำลังใจให้แม่นะค่ะ หัวอกคนท้อง 8 เดือนเหมือนกัน ✌️

ขอบคุณนะคะ🥰

สู้ๆนะค่ะ✌✌ บ้านนี้สามีทำทุกอย่างแม้กระทั่งซักผ้าค่ะ🥰

สู้ๆนะค่ะคิดว่าทำเพื่อลูก