165 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นค่ะ ไม่อยากอาบน้ำ ไม่ชอบไปเลย รุ้สึกเหมือนใจจะขาด รีบอาบรีบเสร็จ

วันละครั้งเหมือนกันค่ะ เคยอาบ 2 ครั้งต่อวัน ปวดหัว ตัวร้อน ไข้รุมๆค่ะ 555

ี้อาบเช้ากลางวันเย็นค่ะตอนท้อง แต่พอคลอดแล้ว ได้อาบแค่วันละรอบค่ะ😭

VIP Member

ไม่ค่อยชอบอาบน้ำเท่าไหร่วันไหนอากาสเย็นๆจะไม่ค่อยอาบจะนอนมากกว่า555

เป็นเหมือนกันค่ะ คั้งแต่ท้องมา อาบวันละครั้ง เพราะอยุ่ห้องแอร์ด้วย

อาบปกติค่ะวันละครั้งถ้ามันไหนร้อนมากอึดอัดก็จะอาบ2ครั้งต่อวันค่ะ

เป็นช่วงเเพ้ท้องเเรกๆ หลังจากนั้นก้หายขี้เกียจ อาบเช้า-เย็นปกติ😂

เป้นค่ะ ขี้เกียจสระผมด้วยจนตอนนี้จากผมยาวตัดเป้นผมสั้นแล้วค่ะ

ไม่ค่อยขี้เกียจค่ะ แต่ช่วงนี้ฝนตกอากาศหนาวเลยไม่ค่อยอยากอาบ555

บ้านนี้อาบสายทุกวันเลย แต่ตอนกลางคืนอาบน้ำขัดผิวนานมว๊าก😂😂😂