52 ตอบกลับ

มีเหมือนกันค่ะ ไปทำสปา ถ้าขี้เกียจ​ขัดผิวเอง แตงกวาหันวางไว้ช่วยได้ รักแร้ด้วย

เป็นเหมือนกันค่ะ คลอดได้ 1 เดือนแล้ว ตอนนี้ที่ดำๆจางลงบ้าง แต่ติ่งยังไม่หายนะคะ

เราเป็นแค่ติ่งเนื้อค่ะ หลังคลอดก็ลดลงนะคะ แต่ยังมีหลงเหลืออยู่บ้าง

คลอดแล้วซักพักใหญ่ๆมันจะหายเองค่ะ ติ่งเนื้อเต็มคอเลยเหมือนกัน

เป็นค่ะ เป็นคราบดำ ตามซอกคอ รักแร้ แขนขาข้อพับค่ะ แต่ไม่มีติ่ง

บ้านนี้พึ่งเป็นตอน 34w ค่ะ คอดำเป็นเส้นๆแต่ไม่มีติ่งเนื้อค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ คอดำมีติ่งเนื้อเหมือนคนอาบน้ำไม่สะอาด 😒

เป็นติ่งเนื้อค่ะแต่คอไม่ดำติ่งเนื้อขึ้นเต็มคอเลยค่ะ

เราก้อเป้นค่ะเยอะมากกังวลยุเหมือนกันค่ะ

เป็นค่ะ คอ รักแร้ ติ่งเนื้อก็ขึ้นเยอะเลย