7 ตอบกลับ

บ้านนี้หนา คะ ดิ้นจนจุกตอน5เดือนเลยคะ ถามหมอมา หมอบอก ดูตามขนาดตัวเด็ก 😂 ของเรา ตัวน่องใหญ่ เลยรู้สึกชัดเจน

บ้านนี้เป็นคนท้องหนาเหมือนกันค่ะ รู้สึกดิ้นตอน20วิค พอเข้า22วิคมาดิ้นดีมากเลยค่ะทุกกลังกินข้าว

บ้านนี้ท้องหนาคะ แต่น้องดิ้นมันส์มาก รู้สึกว่าตอดตอน17-18ตอนนี้24คะ

บ้านนี้สายหลับลึกค่ะ😅 ปลุกให้ดิ้นด้วยน้ำหวานถึงจะตื่นมาดิ้น

เหมือนกันคะแม่รู้สึกแค่ตอดๆยังไม่เต็มที่เลยคะ

บ้านนี้ดิ้นเฉพาะกลางดึกค่ะ กลางวันเงียบกริบ😅😅

บ้านนี้ดิ้นตอน19w ค่ะ