85 ตอบกลับ

ซื้อครีมในวัตสันคะ ครีมทาท้องลาย บ้านนี้ดีขึ้นมาก

ไม่หายหรอกค่ะจะติดตัวเราไปจนวันตายท้องลาย😁😁😁

แนะนำคุณแม่ทาออยน้ำมันมะพร้าว หรืออัลลาโนนะคะ

น้ำมันมะพร้าวค่ะ ตอนนี้8เดือนกว่า ยังไม่แตกค่ะ

ไม่หายจ้าแม่..ได้แค่ทาครีมบำรุงลายจะจางลงเอง

VIP Member

ทาเบบี้ออยค่ะ แต่ทาตั้งแต่เริ่มตั้งท้องนะ 😊

ไม่หายค่ะแม่ได้แค่จาง ต้องเลเซอร์อย่างเดียว

เดี๋ยวสีมันจะจางลงแต่รอยแตกนี้ไม่น่าหายค่ะ

ยังไม่ลายค่ะ เพิ่ง 6 เดือน ไม่รู้จะรอดป่าว 😅😅

VIP Member

น้ำมันมะพร้าวกับครีมนีเวียกระปุกน้ำเงินคะ