67 ตอบกลับ

18วีด4วัน ทั้งตอดทั้งดิ้นแล้วค่ะ แต่ดิ้นยังไม่แรงมาก

บ้านนีเหมื่อนกันคะไม่มีวีแววว่าจะตอดเลย

VIP Member

บ้านนี้ 4เดือนครึ่ง ยังเงียบกริบอยู่เลยค่ะ

4เดือนตอดแล้วค่ะ แต่ชอบตอดเวลากลางคืนค่ะ

ตอดเบาๆค่ะ พอเราตั้งใจสังเกตก็หายไปล้ะ😂

บ้านนี้. ตอดแร้วค่ะตอน14 w . ตอนนี้16-5ดิ้นเบาๆ

รุ้สึกตอด 3เดือนกว่าๆ ตอนนี้4เดือนชัดมาก

บ้านนี้ท้องแรกค่ะ 16w.ยังไม่รู้สึกเลยค่ะ

เข้า4เดือนวันนี้ค่ะน้องยังไม่ตอดค่ะ

บ้านนี้มารู้สึกดิ้นๆตอดๆช่วง19-20weekคะแม่