แม่ๆทีมเดือนกันยายนแสดงตัวหน่อย☺️

แม่ๆบ้านไหนทีมเดือนกันยาแล้วแตกบ้างค่ะ แม่บ้านนี้กำหนดคลอด 11 กย. ยังเงียบอยู่เลยค่ะ มีอาการแค่ท้องแข็ง แต่ไม่มีอาการอื่นเลย

55 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กำหนด11กย.เหมือนกันค่ะ เงียบสนิทเลย มีท้องแข็งนิดหน่อยแต่ไม่ปวดท้องเลยค่ะ

บ้านนี้ลุ้นกลัวจะแตกก่อน หมอนัดผ่า 10 ก.ย. เพราะเสี่ยงคลอดก่อนเหมือนคนแรกค่ะ

2w ago

มีทุกวันค่ะ เจ็บเตือน ท้องแข็ง

บ้านนี้ หน่วงท้อง ท้องตึงๆแข็งๆเป็นบางที นัดคุณหมอผ่าคลอดวันที่ 14 นี้ค่ะ

20กันยา ตอนนี้ปวดหน่วงเหมือนปวดท้องเมนส์ถี่มากแล้วก็ท้องแข็งบ่อยมากค่ะ

เงียบเหมือนกันเลย ท้องก็เล็ก แต่น้องตัวใหญ่ เจ็บซี่โครงหมดแล้ว ทรมานมาก

2w ago

สู้ๆนะคะคุณแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ☺️

15กันยาก็ยังเงียบอยู่เลยค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลยเหมือนกันนอกจากท้องแข็ง

2w ago

ตั้งใจจะคลอดเองค่ะ

บ้านนี้12กันยาค่ะ หมอนัดวันนี้ ไปดูปากมดลูก สรุปหมอนัดวันผ่าแล้วค่ะ

2w ago

จะได้เจอตัวเล็กแล้ว ยินดีด้วยนะคะคุณแม่😍

บ้านนี้20กันยาค่ะ มีเจ็บเตือนบ้างแล้วก็ท้องเเข็ง ท้องปั้นบ่อยๆ

21กันยา แตกแล้วจ้า เสี่ยงครรภ์เป็นพิษ น้องแข็งแรงดีจ้า

VIP Member

ของเรากำหนด 14 ก.ย. ก็ยังเงียบอยู่ค่ะ 🥹 อยากให้ออกแล้วว