127 ตอบกลับ

12 ธันวาจ้า ยังไม่รู้เพศน้องเลยค่ะ น้องของคุณแม่เพศไหนค่ะ

ผู้หญิงจ้าา

9 ธ.ค.....ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ...ไปอัลตร้าซาวทีไรน้องหนีบขาไว้ตลอด

น้องขี้อาย555

บ้านนี้ 8 ธ.ค.ค่ะยังไม่รุ้สึกว่าดิ้นเลย หมอบอกได้ลูกสาวค่ะ

11 ธ.ค. ยังไม่รู้เพศเลยค่า ลูกบ้านนี้ขี้อายหนีบขาไว้ตลอดเลย 😂

บ้านนี้ 14 ธันวาคมค่ะยังไม่รู้เพศเลยไปตายตอน 15 wไม่เห็นเพศ

20+5​ ยังไม่รู้​เพศ​ค่ะ​ ท้องก็ไม่ออก555กำหนด5ธันวาคม​😊

เดี๋ยวก็ออกจ้า

4ธค ค่ะ หมอบอกว่าน้องไม่มีจู๋ แต่อาจเปลี่ยนได้ค่ะ

ค่าา🥰🥰

บ้านนี้วันที่ 10 ธ.ค. 63 ยังไม่รู้เพศค่ะ เขาไม่ให้เห็น😊

14ธันวาค่ะ😂เสื้อแม่เล็กหรือว่าท้องใหญ่กันแน่555

บ้านนี้ 19w2dจ้าา ยังไม่รู้เพศเลย😂 คลอด 15 ธ.ค. นี้จ้าา

จ้า🥰✌️