127 ตอบกลับ

ตอนนี้18w2d กำหนด22ธ.ค.นี้จ้า หมอจะซาวให้เดือนหน้า10ส.ค.ค่ะ เคยได้ซาวแค่ดูต้วเด็กกับเสียงหัวใจแค่นั้นเองค่ะ ตื่นเต้นอยากรู้เพศมากค่ะ

เหมือนกันจ้า แต่ตื่นเต้นไปหน่อยเลยไปซาวด์ที่คลินิกเลยจ้า😄😄

บ้านนี้25 ธค ยังไม่รุ้เพศเลยค่ะ ยังไม่รู้สึกว่าดิ้นด้วย กังวลมากๆแม่ทีม ธค ดิ้นกันตอนกี่วีคค่ะ

17w ก็เริ่มตอดแล้วค่ะ ตอนนี้ 20w มาเป็นคลื่นเลยค่ะ

2ธันวา จร้า น้องนอนทงเข่าและหันหลังแต่หมอว่าจะเป็นผู้ชาย ลุ้นอีกทีเดือนหน้าจร้า อีแม่ไม่มั่นใจ

บ้านนี้หมอก็บอกว่าผู้หญิง 80%แต่ก้ไม่มั่นใจเท่าไหร่เหมือนกันจ้า

เท่ากันเลยคุณแม่ สะดือก็แหลมเหมือนกันเลยทราบเพศยังคะคุณแม่ บ้านนี้ คว่ำไม่ยอมให้ดูเลยค่ะ

หมอบอกว่า ญ 80% จ้า

29 ธค คร้า แต่ยังไม่รุ้เพศ คุนแม่รุ้ยังคร้า น้อง ญ ช บ้านนี้แอบลุ้นเพศ พรุ้งนี้คร้า

ท้องใหญ่กว่าบ้านนี้อีกจ้า กำหนด 4ธ.ค. หรือ14ธ.ค.ไม่เเน่ใจ เเต่ท้องใหญ่ดีจัง☺️❤️

ไม่รู้เหมือนกัน แต่ท้องแรกจ้า

หมอนัดผ่า.. 12..ธันวาคมค่ะ ยังไม่รุ้เพศค่ะ.. แม่ๆๆได้หญิงกันทุกบ้านเลยน่ะ

แม่บ้านนี้ก็ได้หญิงจ้า

13-12-2020 บ้านนี้ท้องเล็กยุเลยขนาดกินตลอด หมอยังไม่อัลตร้าซาวด์เลยค่ะ

เท่าไรค่ะคิดยุเหมือนกันแต่แฟนไม่พาไป

10/12/63 เหมือนกันจ้า แต่ท้องเล็กมาก หมอบอก 70% ผญ. แม่แฮปปี้มากค่ะ 🥰🥰

VIP Member

9ธันวาค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยค่ะน้องหลบ เลยกะว่าจะลุ้นเอาดีดว่า

จ้า🥰🥰