123 ตอบกลับ

บ้านนี้ยังไม่แต่งจร้า ตอนนี้ลูก อายุ 8 เดือนแล้วจร้า

บ้านนี้ท้องได้6เดือนแล้วค่ะ..ยังไม่แต่งเหมือนกัน

VIP Member

ไม่แต่งค่ะ ส่วนตัวคิดว่าเป็นพิธีที่เปลืองเงินมาก

แฮร่ คิดเหมือนเค้าเลย

ยังไม่ได้แต่งจ้า พึ่งคลอด😂 ได้เป็นพยานรักพอดี😁

VIP Member

ยังไม่แต่งจ้าหมั้นไว้ก่อนตอนนี้24สัปดาห์แล้ว😊😊

ยังไม่ได้เเต่งค่ะ รอลูกออกเเร้วค่อยเเต่ง😂😂

VIP Member

บ้านนี้ก็ท้องก่อนแต่งจ้า มาแต่งตอนท้องได้8wแล้ว

VIP Member

บ้านนี้จ้าท้องได้7กว่าๆเเล้ว ยังไม่เเต่งเลยจ้า

ยังไม่ได้เเต่งเลยค่ะคนละศาสนา​กับแฟนด้วย😂

แต่งปุ้บท้องเลยเลยค่ะ สงสัยท้องตอนเข้าห้องหอ555