สอบถามค่ะ

แม่ๆบ้านใหนเห็นน้องตอนกี่สัปดาห์ค่ะ ของเจน 8สัปดาห์แล้วยังไม่เห็นน้องเลย ตอนนี้เครียดมาก อยากทราบว่าเจอน้องตอนกี่สัปดาห์กันค่ะใครเคยเคยเจอแบบนี้บ้างค่ะ

66 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ของเรา9w 5d ซาวด์เห็นน้องชัดเลยค่ะ เห็นแขนขา ดิ้นไปมา หัวใจเต้นปกติ เห็นหัวใจน้องด้วยค่ะ

หมอนัดอีกทีเมื่อไหร่​คะ​ ลองไปตามหมอนัด​ เช็คให้ชัวร์​ เป็น​กำลัง​ใจ​ให้​นะคะ​แม่

VIP Member

7+4วีคค่ะ รออีกนิดนึงน่ะค่ะสัก9วีคค่อยตรวจอีกทีค่ะ น้องอาจขี้อายเลยยังไม่เห็นตัวค่ะ

เราเห็นตัวเด็กและหัวใจเต้นตอน8w พอไปซาวด์อีกทีตอน12wเห็นเป็นตัวเล็กแล้วค่ะ

Post reply image

เหมือนกันเลยคะซาวเมื่อวาน8วีค เจอแต่ถุงยังไม่เจอตัวคะ เครียดเหมือนกันคะ

5y ago

หมอนัดอีกทีตอน 10วีคค่ะ ภาวนาขอให้เจอน้องค่ะ

เจอตอน12wค่ะ สู้ๆนะค่ะ หมอน่าจะนัดอัลตร้าซาวอีกรอบค่ะ อย่าเคลียดนะค่ะ

5y ago

ขอบคุณมากค่ะ ภาวนาทุกวันนัดครั้งหน้าขอให้เจอน้องค่ะ

เจอตอน9w2dค่ะ ซาวด์แล้ว มีตัวอ่อน มีเสียงหัวใจด้วยค่ะ ดีใจมากๆ

ของหนู 10 สัปดาห์คะ รองดูตามที่หมอนัดแล้วไปดูอีกทีนะคะ ✌🏻❣️

บ้านนี้ฝากครรภ์​ตอน8วีค​ อัลตร้าซาว​ก็เจอหัวใจ​น้องแล้วค่ะ

ภาพนี้ซาวด์ ตอนน้อง 10 สัปดาห์ 6 วันค่ะ ดิ้นดุ๊กดิ๊กใหญ่เลยค่ะ

Post reply image