45 ตอบกลับ

TapFluencer

33w ค๊า ยังแพ้อยู่เลย จนเริ่มชินชา.. 😅 น้องมีความติดกิ๊บ คริคริ🥰 boy team..

💗💗☺️

รูปนี้ซาวด์ตอน31W ตอนนี้37W แล้วจ้าแม่ แก้มมาเป็นก้อนเลย

💗💗💗

29/2 นำ้หนัก 1499กรัมคะ แต่แอบกังวลสายสะดือพาดคอน้อง😑

ลูกสาวจ้า อันตราซาว์ตอน29w2d น้ำหนัก1525g ตอนนี้ 30wแล้ว

หมอว่าผู้หญิงหรือเปล่าไม่แน่ใจทีมกันยายนค่ะ

ลูกสาวค่ะ 31 สัปห์ดาเเล้วจ้า น้ำหนัก 1,675g

ลูกสาวค่ะ แก้มเยอะจนคุณหมอแซวเลยค่ะแม่ 😆

29 w ค่ะ เป็นผู้หญิง❤️❤️ ลูกคนแรกเลย

💗💗💗

ทีมเดือนสิงหาคมค่ะแม่ๆ

งุ้ยแก้ม💗💗

31วีค 1วันค่ะ ทีมเด็กชาย

แก้มจ้ำม้ำจังเยย💗💗