43 ตอบกลับ

TapFluencer

5เดือนเหมือนกันค่ะ จาก40 ขึ้นมา55แล้วค่ะ บ้านนี้ขึ้น15โลแล้วค่ะแม่ แอบกังวลอยู่เหมือนกันค่ะ

แอบกังวลอยู่เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ท้องจะ5เดือนเเล้วค้ะ กินเยอะมากรอยเเตกกำลังจะมาเหมือนกันค้ะ คันหน้าท้องมากก

ตอนนี้จะ5เดือนแล้วขึ้นมา7กิโลค่ะ คันท้องด้วยได้แต่ลูบไม่กาเกาตอนนี้ท้องยังไม่แตกค่ะ

ทางนี้แอบเกานิดเดียวเอง แตกแล้ว🥲

บ้านนี้ ก่อนท้อง หนัก ไม่เกิน 46 ค่ะ ตอนนี้ 4 เดือนกว่า ขึ้นมา 53 โล นน.ขั้น 7 โลละคะ

ก่อนท้องสูง165น้ำหนัก52 ผ่านมา5เดือนน้ำหนัก63 ขึ้นมาสัปดาห์ละ1กิโล แต่ตรวจดูหมอบอกว่าน้ำหนักลูกปกติดี349

20+4 weeks ขึ้นมา3โลค่า จาก47 ตอนนี้50 ถ้ามีรอยแตกหาครีมทารอยแตกทาได้น้า

19+5 ขึ้นมา 3โลเองค่ะ กังวลมาก เพราะทานอะไรก็ออกหมดเลย แพ้หนักมากค่ะ

สู้ๆนะคะ เดี๋ยวก็หายแพ้ หลังจากนั้นกินได้อร่อยปากเลยค่ะ

ขึ้นเยอะจังค่ะ บ้านนี้18w พึ่งขึ้น 3โลเอง แต่น้องโตตามเกณฑ์ดีค่ะ

บ้านนี้5เดือนขึ้นมา2โลเองคะแต่น้ำหนักน้องปกติแข็งเเรงดีคะ

บ้านนี้6เดือนขึ้น5โลค่ะเเม่ หมอบอกให้เพิ่มน้ำหนักให้ถึง7โล

บ้านนี้21สัปดาร์6วัน น้ำหนักขึ้นมา2โลค่ะ น้องน้ำหนักน้อง520g

555เเม่จะเน้นผักใบเขียวมากเลยค่ะ นมคละยี่ห้อ2กล่องต่อวันค่ะ