12 ตอบกลับ

อยากกินต้มอึ่งไข่ค่ะ ตอนไม่ท้องไม่เคยอยากกินเลยค่ะพอท้องมานอนดูคลิปทุกวันเพราะอยากกิน ถึงขั้นขอแม่สามีไปตลาดด้วยเพราะอยากไปแอบหาดูอึ่งไข่ค่ะ จะแอบซื้อมาแกงกิน555555

กินขี้ปลาทูค่ะ ชอบมากกกแย่งแมวกินยิ่งอร่อย เนื้อปลาให้แม่ขี้ปลาให้คนกิน😅 กินแรกๆที่ท้องจน6-7เดือนเลยค่ะ

TapFluencer

กินแปลกๆไม่มีค่ะ เราเป็นคนใต้แต่อยากกินอาหารเหนือ อาหารเวียดนามค่ะ ตอนท้องได้3-7เดือน

อยากกินข้าวสารค่ะ ตอนนี้ท้องได้5เดือนเเล้ว กินได้เเบบมันปากมากเลยยิ่งกินยิ่งมัน

กินอาหารเวียดนามค่ะ แหนมเนืองอะไรอย่างงี้ กินได้ทุกวัน

ปกติไม่กินปลาร้าบองท้องคนนี้อยากกินปลาร้าบองคะ

กบทอดกระเทียมค่ะ หนังเอามาทอดกรอบน่าจะอร่อย

อะไรที่ปกติไม่กิน ก็กินหมดเลยค่ะตอนนี้

แม่บ้านนี้ อยากกินงูค่ะ ตอน5เดือน 5555

แตงกวาจิ้มกับผงบ๊วยคะ สดชื่นมาก5555