1247 ตอบกลับ

บ้านนี้จนจะ6เดือนแล้วยังรู้สึกว่าดิ้นไม่ค่อนแรงเลยค่ะจะกวนเป็นพักๆส่วนตัวแม่หน้าท้องหนาด้วยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ดิ้นตั้งแต่4เดือนนิดๆ ดิ้นเก่งมากตอนนี้6เดือนกว่ายิ่งดิ้นเก่งเข้าไปอีก แรงกว่าเดิมด้วยจ้า

15วีคเริ่มตอดๆ 17+3ดิ้นเเรงจนอิแม่ตกใจแล้วค่ะ555 กินข้าวอิ่มก้ดิ้น จะนอนก้ดิ้น ดิ้นทั้งวันทั้งคืนเลย

20วีค4วัน ยังไม่ค่อยรู้สึกเลย ว่าตอด หรือดิ้น แอบกังวล อยู่เพราะเดือนนี้ไม่ได้หมอ เพราะเป็นโควิด😥😥

วันนี้เพิ่งครบ 5 เดือน (20W) น้องตอดบ่อยตั้งแต่ 4 เดือนค่ะ ช่วงนี้ตอดแรงขึ้น ลูกตอดบ่อยประมาณ 3 ทุ่มค่ะ

ดิ้นแรงเหมือนกันคร้าได้ผช. แต่เวลาพ่อจับหรือจะถ่ายคลิปตอนถีบท้องให้พ่อดู ชอบหายค่ะเล่นตัวมาก555

ลูกเราเริ่มตอดตอน5เดือนเหมืิอนกันค่ะ ไม่แรงแต่ยังพอรู้สึกค่ะ ตอนนี้เข้าที่7เดือนแล้วดิ้นเก่งมาก

ไม่รู้สึกเลยค่ะ แอบกลัวเหมือนกัน ทำไมแม่บ้านอื่นเค้าตอดเค้าดิ้น แต่บ้านเราเงียบเลย

บ้านนี้ดิ้นตอน19w ตอนนี้20wดิ้นเก่งกว่าเดิม ช่วงหิว แม่กำลังจะนอนหรือตื่นนอนดิ้นดุ๊กดิ๊กเลยค่ะ🤣

21wรู้สึกแค่วันเดียว6ครั้ง แรงจนรู้สึกได้ และหลังจากนั้นไม่รู้สึกเลยค่ะ ปล.แม่หน้าท้องหนา อ้วนค่ะ