1247 ตอบกลับ

20w4d ดิ้นดุ๊กดิ๊กมาตั้งแต่ 18wละค่ะ ตอนตื่นนอน หลังมื้ออาหาร ละก็ตอนกินหนมอร่อย กับดื่มนมจะดิ้นแรงเป็นพิเศษ 😁😁

VIP Member

บ้านนี้ตอดเป็นบางเวลา​ ดิ้นแรงเป็นพักๆ​ ยิ่งช่วงแม่หลับเค้าชอบแกล้งแม่นัก​ 555​ ดิ้นแรงจนแม่สะดุ้งตื่นเลยค่ะ​

บ้านนี้ 20 วีค 5 วัน ตอดแรงมากค่ะ ออกแนวว่าจะดิ้นแล้วค่ะ เตะทีฉี่เกือบแตก 5555 แต่ชอบจังเลยให้ลูกดิ้น ลูกตอด เยอะๆ

20w คือ 5 เดือนค่ะ เดือนนึ่งมี 4 อาทิตย์ 1 w คือ 1 สัปดาห์ค่ะ ❤️❤️😍

ตอน 5 เดือนเริ่มดิ้นแล้วคะ แต่ยังรู้สึกไม่แรง ปัจจุบัน 27W+1 ดิ้นแรง ดิ้นบ่อยมากคะ เวลามีคนคุยด้วยจะตอบสนองดีมาก

บ้านนี้ 5 เดือนกว่า เหมือนกันค่ะ ตอดเก่งตอนกลางคืน ช่วงกินอิ่มเงียบมาก ตอนกลางคืนเหมือนกระโดดโลดเต้นเลยค่ะ

ดิ้นทุกครั้งเวลาแม่กินอิ่มค่ะ ส่วนเวลาได้ยินเสียงพ่อนี่นิ่งเลยค่ะ ตั้งใจฟังเสียงคุณพ่อเวลามาคุยด้วย ☺️

แม่บ้านนี้หนังหน้าท้องหนาค่ะ (อ้วนค่า)แต่ก็รู้สึกว่าลูกตอดแรงค่ะ ยิ่งตอนคุณพ่อจับจะตอดทุกครั้งเลยค่ะ

VIP Member

ท้องแรกไม่ค่อยดิ้น รู้สึกจริงๆ ช่วง 5 เดือนขึ้นค่ะ ท้องสองดิ้นตั้งแต่ 3 เดือนเลยค่ะ หมอบอกเด็กแข็งแรงมาก

VIP Member

ดิ้นแรงมากค่ะ ดิ้นจนจี๊ดท้องน้อย ถีบท้องแรงมากค่ะ ตกใจมากเขาบอก20วีคแค่ตอด เรานี่มาทั้งถีบทั้งดิ้นเลย

5เดือนเหมือนกันคะ แต่ไม่ค่อยดิ้นเลย รู้สึกได้แค่ว่าตอดๆ เป็นเรื่องปกติของไตรมาสนี้ไหมคะ

รอ7เดือน แล้วแม่จะโหยหาให้ลูกแค่ตอดค่ะ คนแถวบ้านลูกเค้าถีบมือเราเลยละ😂