1247 ตอบกลับ

คนหน้าท้องหนาเวลาเด็กตอดรู้สึกยังไงคะ

VIP Member

ดิ้นแล้วค่ะ หลังกินข้าวอิ่มจะดิ้นนานหน่อย

23สัปดาห์5วัน ไม่ค่อยรู้สึกอะไรเลยคะ >< แม่อ้วนคะ

บ้านนี้ดิ้นเก่งมากจ้าแสดงอารมเกงดิ้น3เวลาเลย

บ้านนี้จะเข้า5เดือนแล้ว ดิ้นแล้วจ้าเวลาหิว😁😁

บางวันก็ดิ้นแรงมากจ้าบางวันก็ดิ้นน้อยมาก

บ้านนี้ดิ้นตลอดค่ะ เวลาอยู่นิ่งๆไม่ได้ทำอะไร

ตอดเก่งตอน20วีคตอนนี้24วีคเริ่มดิ้นเก่งแล้วจ้า

บ้านนี้ดิ้นเก่งมากค่ะ ดิ้นทีมีสะดุ้งเลย

5เดือนพอดี บ้านนี้ดิ้นแรงค่ะ คุณแม่ท้องบางค่ะ