1247 ตอบกลับ

20+3 ดิ้นเก่งมาก ท้องแรกด้วยค่ะ แต่รู้สึกคั้งแต่ 19w เลย

บ้านนี้ 6 เดือน ยังไม่ค่อยรู้สึกเลยค่ะ สงสัยท้องหนา

5เดือนตอดเบาๆพอ6เดือนกลางคืนนีแทบไม่ได้นอนเลยจร้า

ดิ้นเก่งมากคะ​ โดยเฉพาะตอนหิว​ ไม่กินก็ไม่ยอมหยุด

5เดือนเหมือนกันค่ะยังไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ

ดิ้นบ่อยค่ะ ช่วงกางคืนจะนอนบ่อยมาก และหลังกินข้าว

มีตอดแล้วค่ะตอน5เดือน รู่สึกว่าดิ้นแต่ยังเบาๆอยู่

20+2wทั้งดิ้นทั้งถีบเรยจาาาาดิ้นแรงดิ้นเก่งมากกก👶😅

บ้านนี้ดิ้นแรงมากคะโดนถีบจนจุกจะเข้า6เดือนแล้วคะ

บ้านนี้ชอบดิ้นตอนกลางวันค่ะ ตอนกลางคืนนอนกับเเม่