1247 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอกตอนสี่เดือนครึ่งพอห้าเดือนดิ้นเก่งมากค่ะ

ดิ้นเเรงเป็นบางครั้งเเต่ตอดบ่อยมากตอนนี้21+5wแล้วจ้า🥰

รู้สึกตอดบ้าง ดิ้นบ้าง เเต่ถ้าดิ้นจริงจังถีบแรงมาก😂

ตอดๆเวลาแม่เงียบ ถ้าแม่พูดน้องจะไม่ดิ้นรึตอดเลย

ดิ้นแรงมากๆกลางวันก็ดิ้นกลางคืนดิ้นจนหลับไม่ได้ค่ะ

19week เริ่มแล้วค่ะ ชอบดิ้นกลางคืน เช้ามืด ทุกวัน แรงด้วย

รู้สึกเริ่มตอดนิดๆ ในท้องเหมือนมีกระดานโต้คลื่น

ตอดแล้วค่ะแต่ไม่แรงตอนกลางคืนบ่อยกว่ากลางวัน​ค่ะ

20 W ลูกดิ้นบ่อยขึ้นค่ะ ท้องสองแล้วยังตื่นเต้นอยู่เลย

VIP Member

บ้านนี้ค่ะ ยิ่งอีพ่อมาคุยด้วย ยิ่งมีแรงดิ้นใหญ่เลย