1247 ตอบกลับ

ตอดค่ะดิ้นยังไม่แรงจะแข็งเหมือนลูกมะพร้าวกลางคืนนอนไม่ได้เลย

ดิ้นแรงมากจ้า บ้านนี้ชอบดิ้นตอนกลางคืนเวลาแม่จะนอน แกงแม่ละ1

ดิ้นคะ...แต่ดิ้นเบาไม่แรง ดิ้นเป็นช่วงๆคะ น่าจะดิ้นตอนหิวมั้งคะ

บ้านนี้ค่ะ ยิ่งตอนกลางคืนเหมือนลูกจัดปาร์ตี้อยู่ในท้องเลยค่ะ

ท้องแรกค่ะ เริ่มรู้สึกลูกดิ้น เข้าช่วงสัปดาห์ที่20ค้ะ❤️❤️

21week ชอบดิ้นกลางคืนจะรุ้สึกตลอดคืนทำเอาแม่นอนไม่ค่อยหลับเลยค่ะ

บ้านนี้20wดิ้นเก่งมากค่ะ มีตุบๆแรงๆบ้างจนพุงนูนขึ้นเยอะก็มีค่ะ

ดิ้นเก่งมากเลยค่ะดิ้นทั้งวันแต่พอพ่อเขาจะเล่นด้วยกลับไม่ดิ้น

เหมือนกันเลยค่ะ คุณพ่อมาแตะท้องคุยด้วยทีไร ลูกนิ่งตลอด บางทีตอดๆแม่อยู่ พ่อมาแตะนิ่งเลย😆😆

25w ดิ้นแรงมากครับ เอามือไปวางบนท้องภรรยา รู้สึกชัดเจนมากๆ

ตอดมาตั้งแต่ 18w พอครบ 20w ตอดเก่ง ตอดบ่อยค่ะ จนให้ฉายาว่ากังฟูน้อย