1247 ตอบกลับ

ตอด17w ดิ้นจนรู้สึกได้ชัดเลย19w ค่ะ ตอนนี้ 33w ไม่ใช่แค่ดิ้นเรียกว่าเต้นค่ะ 😁

ทั้งดิ้นทั้งตอดเก่งมากค่ะ กลางคืนไมได้นอนดีค่ะ ดิ้นทีปวดฉี่ทุกทีค่ะ

ดิ้นแล้วค่ะ ยิ่งดึกยิ่งคึกสุดๆ บางครั้งดิ้นแรงจนรู้สึกเจ็บซี่โครงเลย

ตินนี้ดิ้นแรงแล้วจ้า โดยเฉพาะช่วงเวลานี่แหละค่ะ แม่จะนอนไม่ได้นอนเลย

บ้านนี้พรุ่งนี้ครบ5เดือนค่ะ น้องดิ้นเเรกมากดิ้นทั้งคืน #ลูกคนแรก😊

ท้อง5เดือนดิ้นตอนแม่ดีใจเสียใจชอบตอนที่พ่อเปิดเพลงเต้นใหญ่

ตอนนี้ 5 เดือน 2 สัปดาห์แล้วคะ ลูกตอดปกติคะ แต่ยังไม่ดิ้นแบบชัดเจนเลยคะ

บ้านนี้ท้อง2 ตอดตั้งแต่16วีค ดิ้นแรง4เดือนกว่าค่ะ ปัจจุบันจะ8เดือนละค่ะ

18wk 5วัน ดิ้นเก่งตั้งเเต่เริ่ม18wkมาค่ะ แม่ชอบเปิดเพลงโมสาทให้ฟังก่อนนอน

บ้านนี้ดิ้นแรงมากจนบางครั้งแม่จุก รู้สึกเร็วอาจจะเพราะแม่ท้องบาง 🤣