1247 ตอบกลับ

ของเราเริ่ทดิ้นตอน 17 วีคคะ ท้องที่ 3 ตอนนี้ 19 วีคดิ้นแรงมาก รู้สึกชัดเจนเลยคะ

บางครั้งรู้สึกแค่ตอดๆเองค่ะ แต่บางแรงก็เหมือนจะแรงมากๆเป็นคลื่นน้อยๆ😂😂

บ้านนี้20w6d ดิ้นเก่งมากค่ะ ดิ้นทั้งวันทั้งคืน แถมดิ้นทุกชั่วโมงด้วยค่ะ😊🥰

บ้านนี้เขาดิ้นบางครั้งค่ะแต่ไม่รุ้ว่ายังยุดีไหมแต่น้ำหนักขึ้นตรอดค่ะ22+6w

พึ่งเข้าเดือนที่ 5 เหมือนกันค่ะทั้งดิ้นทั้งตอดอิแม่แรงมาก เด็กชายนะค่ะ 🥰

บ้านนี้5เดือนแร้วค่ะเตะแม่ทุกวันค่ะเตะแรงมากส่วนมากกะดิ้นตอนกลากคืนค่ะ

เราค่ะ 4 เดือน 3 อาทิตย์ รู้สึกเหมือนลูกขยับตัวแล้วจ้า มันจะตุ๊บๆ😻

ตอดเป็นเวลาคะดิ้นแรงก้อเริ่มบ่อยๆขึ้นส่วนใหญ่เป็นช่วงเย็นและก่อนจะนอน

บ้านนี้ รู้สึกตอดๆ ทั้งแต่ 19w แล้วค่ะตอนนี้ 20w 5d ดิ้นแรงมากค่ะ จนสดุ้งเลย ค่ะ

วันนี้ครบ20w ดิ้นมากค่ะโดยเฉพาะช่วงกลางคืน นอนหงายไม่ได้เลย น้องดิ้นแรง555555