235 ตอบกลับ

24พ.ค63คะแต่ยังถึงวันหมอนัด ถ้าโชคดีก็อาจเห็นคะ

กำหนด พค.63เหมือนกันค่าาา เป็นผช.เหมือนกัน อิอิ

เราหมอนัดพรุ่งนี้ ลุ้นเหมือนกีนค่ะ ทีม16พ.ค.63

VIP Member

บ้านนี้หมอไม่ได้ชี้ให้ดูค่ะแต่หมอบอกว่า ผญ.

27พค63ค่ะยังไม่ใด้ไปดูเลย แต่คาดว่าน่าจะผชค่ะ

VIP Member

ชัดมาก จู๋น้อย บ้านนี้ก็จู๋น้อยเหมือนกันค่ะ

แสดงว่าคุณแม่อยากได้ผญ.เลยคิดว่าจะผิดพลาด555

ชัดขนาดนี้ หมอเฟิร์มแล้วด้วย ไม่พลาดแน่นอนค่ะ

ค่ะหวังว่าค่ะ ใครถามก้อบอกลูกชายหมดแล้ว 555

18 พค ค่ะ คนทักว่า ผช.ๆ ซาวมาเป็น ผญ ดีใจมากค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ซาวด์ทุกครั้งหมอก็บอกญ.ทุกครั้งค่ะ