86 ตอบกลับ

18 พฤศจิกายนค่ะ ท้องออกมากแล้ว ท้องแฝดค่ะยังไม่รุ้เพศ ตอนนี้3เดือน เหมือนท้อง5เดือน😅😅

บ้านนี้กำหนด 5 พ.ค. ท้อง 2 คะ ท้องเริ่มออกแล้วคะ สงสัยจะโตเพราะไขมันสะสมจากท้องแรก 😅😅😅

กำหนดคลอด 25 พ.ย ค่ะ ท้องเริ่มออกนิดนึงค่ะ. มีไขมันอันเดิมสะสมนิดหน่อย. อิอิ

คลอดน่าจะพ.ย.แต่ยังไม่รู้วันคลอด พึ่ง2-3เดือน ท้องไม่ค่อยออกเลยค่ะเหมือนคนปกติ

11week+4 กำหนดคลอด4พ.ย จ้า ท้อง2 ยังไม่ออกเลยค่ะ น่าจะอยู่ที่ขนาดตัวแม่ด้วยจ้า

คลอด 14พ.ย. ท้องเริ่มออกนิดนึงละคะ แต่ยังไม่รู้เพศเลย ตอนนี้ได้12 weekกว่าๆ

กำหนดคลอด 2 พย. ค่ะ ท้องใหญ่เหมือน 4 เดือน มีเนื้องอก 3 ก้อนค่ะเลยโตตาม ๆ กันไป

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ตอนนี้ท้องใหญ่เหมือน 4 เดือนเหมือนกันด้วย 555

กำหนดวันที่ 3 พ. ย. แต่ท้องอืดบวกกับไขมันสะสม ดูเหมือนท้อง 4 เดือนแล้วเลยค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ ท้องไม่ออกเลยน้ำหนักไม่ขึ้นด้วยค่ะ

1พย.ค้าาา ยังไม่ออกเลย นน.แค่47เองตอนนี้ แต่ท้องแรกคะเป็นคนตัวเล็ก

กำหนดคลอด 15 พ.ย. คะ ตอนนี้ 10w แล้ว ดูยังไม่ออกว่าท้องค่ะ เพราะแม่อ้วน 555