43 ตอบกลับ

18W6D หายแพ้ตั้งแต่​ช่วง​ 15​ วีค​ หลังจากหายแพ้กินแหลกค่ะ​ ทุกอย่างที่ขวางหน้า​ หิวทุก​ 2​ ชม.

คลอด น้องแฝด เดือน พ.ย เหมือนกันค่ะ แต่คุณหมอกลัวน้องออกมาก่อนค่ะ☺️☺️

เหมือนกันค่ะ ยังแพ้ท้องอีกมาก จะกินอะไรยังไมได้นอกจากนมยังพอได้

3 พ.ย จ้า 18+6 weeks ยังแพ้อยู่เลย พรุ่งนี้หมอนัดซาวด์แล้วยังตื่นเต้นไม่หาย

ยังจ้า ตั้งแต่ฝากยังไม่เคยซาวด์จ้า

15w จร้า กำหนด 29 พ.ย. ไม่แพ้แล้วจร้า หายแพ้ตอนเข้า3เดือนพอดีจร้า

กำหนด 10 พ.ย.ค่ะ ตอนนี้ 17+5 วีคค่ะ ไม่แพ้เลยค่ะกินได้ทุกอย่าง

เหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 15 พ.ยค้า เลิกแพ้ตอน 3เดือนเปะเลยค่ะ

16 วีค 4วัน19พ.ย. ไม่แพ้แล้วคะแต่ยังเบื่ออาหารอยู่เลยคะ

นี้กินทั้งวันแต่ นน ขึ้นไม่ถึงโล 555

ณ วันนี้ 15+5 กำหนด 25 ค่ะ ไม่มีแพ้เลยต้องแต่ท้องมาค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ 25 น้องตอดยังค่ะแม่

18w3d แพ้ท้องอยู่เลยค่ะ ไม่มีวี่แววจะหายเลยจ้า