174 ตอบกลับ

แร้วแต่ฮอร์โมนแต่ละคนจ้าแม่ บางคนก้อไม่แพ้ท้องเรย

VIP Member

ของเราก็ไม่แพ้ค่ะ ไม่ต้องกังวลค่ะไม่แพ้ดีแล้วค่ะ

เราแพ้ตอน2-3เดือน แพ้ช่วงเย็น แม่โชคดีมากค่ะที่ไม่แพ้

มีแต่คนบอกว่าโชคดีค่ะ เพราะพึ่งท้องแรกเลยคิดว่าต้องมาอาการแพ้ แต่ที่จริงแล้ว ไม่แพ้เลยค่ะ มีแค่ติดยาดมกับนอนเก่วแค่นี้เอง ❤️

บ้านนี้11week ก้อยังไม่แพ้ค่ะ มีแค่เบื่ออาหารนิดหน่อยคะ

ทางนี้ 16 วีคแล้วค่า ไม่แพ้เลย ติดยาดมกับอยากนอนแค่นี้เองง ❤️✌️

ตั้งแต่2w-18wเลยจ้ากินข้าวกินน้ำไม่ได้เลยอวกออกหมด

VIP Member

บ้านนี้ตั้งแต่ท้องจนคลอด ไม่เคยแพ้เลยค่ะ

แพ้ตอน8สัปดาห์ค่ะจนตอน33สัปดาห์ยังแพ้อยู่เลยค่ะ

บ้านนี้แพ้ช่วง8วีคค่ะ พอเข้าเดือนที่5 หายแพ้ค่ะ

โชคดีแล้วค่ะ ที่ไม่แพ้ ถ้าแพ้มันทรมานมากเลยนะคะ

เริ่มแพ้ค่ะ ทรมานมากค่ะ

แพ้ตั้งแต่เดือนแรกจนถึง5เดือนครึ่งค่ะบ้านนี้