174 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่แพ้เลยตอนนี้ได้20wแล้วน้องปกติดี

บ้านนี้แพ้ตอน3เดือนค่ะ แพ้แค่อาทิตย์เดียว

VIP Member

5 วีคก็แพ้แล้วค่ะ​ ตอนนี้9 วีคดีขึ้นเยอะค่ะ

บางคนยังไม่มีอาการค่ะ หรืออาจจะไม่แพ้เลย

แพ้ตั้งแต่แรกเลยค่ะ หายตอนเข้า4เดือนแล้วค่ะ

สู้ๆนะค้าแม่ ขอให้คุณแม่กับเบบี๋แข็งแรงๆน้าา 🤗❤️

VIP Member

พ​อรู้ว่า​ท้องก็แพ้เลยค่ะ​ แพ้จนถึง3​ เดือน

สู้ๆนะคะแม่ แข็งแรงทั้งแม่และเบบี๋นะคะ❤️

VIP Member

ปกติค่ะ บ้านนี้ก็ไม่แพ้ยันคลอดเลยจ้าแม่

แพ้ตอน1-4เดือนคะทานอะไรไม่ได้เลยนอกจากนม

แพ้ช่วง1-2เดือนจ้า จากนั้นก็ค่อยดีขึ้นคะ

แพ้หนักมากตั้งแต่ 5 วีค หายสนิทตอน 13-14 วีคค่ะ

แข็งแรงทั้งคุณแม่และเบบี๋นะคะ ✌️❤️