44 ตอบกลับ

5w หาหมอเลยคะ ฝาก รพ.รัฐ ไม่เสียเงิน แต่อยากซาว อยากเห็นน้องยอมเสียเงินให้กับคลีนิคเดือนละครั้ง ครั้งละไม่เกิน1พันคะ

ตรวจเจอ4w ไปฝากเลยคะ ค่าฝากครั้งแรกขึ้นอยู่กับแต่ละคลีนิคแต่ละพื้นทีคะ บ้านนี้890

Super Mum

เจอ 8w แต่ฝาก 11w ค่ะ คชจ. แล้วแต่ที่ ของเราเอกชนจะสูงนิดนึง เพราะตรวจนิฟตี้ด้วย

บ้านนี้ตรวจเจอ5วีค ไปฝากตอน7วีคเห้นตัวอ่อนได้ยินเสียงหัวใจแล้วค้ะ 😍

ตรวจเจอ5วีค3วันค่ะ ฝากตอน6วีค ค่าฝาก รพ.รัฐ ฝากฟรี ฝากคลีนิค 1,500-2,000ค่ะ

ฝากเลยค่ะ บ้านนี้ฝากคลีนิก1,100บาท แล้วแต่คลีนิกค่ะว่าเท่าไหร่

ไปเลยจ้า หมอน่าจะให้ยาบำรุงมาทานก่อน น่าจะยังไม่ซาวด์ให้

บ้านนี้ไปตั้งแต่3วีคค่ะแต่ยังไม่เจอตัวน้องเจอตอน8วีคค่ะ

บ้านนี้ตรวจขึ้นก็รีบไปฝากเลยคะ ไปฝากตอน7wพอดีคะ

บ้านนี้ฝากตอน6เดือนจ้าทำแต่งานจนลืมฝากท้อง😆